church_mgt - en to vi translation catalogue (708 entries)

en:  Add New Group
vi:  Thêm nhóm mới

en:  Delete
vi:  Xóa bỏ

en:  Edit
vi:  Chỉnh sửa

en:  Member Name
vi:  Tên thành viên

en:  Pastoral Date
vi:  Ngày mục vụ

en:  Pastoral Time
vi:  Thời gian mục vụ

en:  Pastoral Title
vi:  Tiêu đề mục vụ

en:  Venue Name
vi:  tên địa điểm

en: (filtered from _MAX_ total entries)
vi: (được lọc từ _MAX_ tổng số mục)

en: 1 Time
vi: 1 lần

en: 12/31/2019
vi: 31/12/2019

en: : activate to sort column ascending
vi: : kích hoạt để sắp xếp cột tăng dần

en: : activate to sort column descending
vi: : kích hoạt để sắp xếp cột giảm dần

en: Absent
vi: Vắng mặt

en: Accept only image files.
vi: Chỉ chấp nhận các tập tin hình ảnh.

en: Access Right Settings
vi: Truy cập Cài đặt Phải

en: Access Rights
vi: Quyền truy cập

en: Account
vi: Tài khoản

en: Account Settings
vi: Cài đặt tài khoản

en: Accountant
vi: Viên kế toán

en: Accountant Email
vi: Email kế toán

en: Accountant List
vi: Danh sách kế toán

en: Accountant Name
vi: Tên kế toán

en: Action
vi: Hoạt động

en: Active
vi: Hoạt động

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Activity
vi: Hoạt động

en: Activity Category
vi: Danh mục hoạt động

en: Activity Category Name
vi: Tên danh mục hoạt động

en: Activity End Date
vi: Ngày kết thúc hoạt động

en: Activity End Time
vi: Thời gian kết thúc hoạt động

en: Activity List
vi: Danh sách hoạt động

en: Activity Name
vi: Tên hoạt động

en: Activity Page Link
vi: Liên kết trang hoạt động

en: Activity Record End Time
vi: Ghi lại hoạt động Thời gian kết thúc

en: Activity Record Start Time
vi: Ghi lại hoạt động Thời gian bắt đầu

en: Activity Reoccurence
vi: Hoạt động lặp lại

en: Activity Report
vi: Báo cáo hoạt động

en: Activity Report By Month
vi: Báo cáo hoạt động theo tháng

en: Activity Start Date
vi: Ngày bắt đầu hoạt động

en: Activity Start Time
vi: Thời gian bắt đầu hoạt động

en: Activity Title
vi: Tiêu đề hoạt động

en: Activity Venue
vi: Địa điểm hoạt động

en: Add Accountant
vi: Thêm kế toán

en: Add Activity
vi: Thêm hoạt động

en: Add Activity Category
vi: Thêm danh mục hoạt động

en: Add Activity Template
vi: Thêm mẫu hoạt động

en: Add Document
vi: Thêm tài liệu

en: Add Document Category
vi: Thêm danh mục tài liệu

en: Add Donation
vi: Thêm quyên góp

en: Add Donation Template
vi: Thêm mẫu quyên góp

en: Add Donation Type
vi: Thêm loại quyên góp

en: Add Equipment
vi: Thêm thiết bị

en: Add Expense
vi: Thêm chi phí

en: Add Expense Entry
vi: Thêm mục chi phí

en: Add Family
vi: Thêm gia đình

en: Add Family Member
vi: Thêm thành viên gia đình

en: Add Group
vi: Thêm nhóm

en: Add Group Member
vi: Thêm thành viên nhóm

en: Add Income
vi: Thêm thu nhập

en: Add Income Entry
vi: Thêm thu nhập

en: Add Income Template
vi: Thêm mẫu thu nhập

en: Add Member
vi: Thêm thành viên

en: Add Members
vi: Thêm thành viên

en: Add Ministry
vi: Thêm bộ

en: Add Ministry Member
vi: Thêm thành viên Bộ

en: Add Notice
vi: Thêm thông báo

en: Add Notice Admin Template
vi: Thêm mẫu quản trị thông báo

en: Add Notice Email Template
vi: Thêm mẫu email thông báo

en: Add Notice Template
vi: Thêm mẫu thông báo

en: Add Or Remove
vi: Thêm hoặc loại bỏ

en: Add Other User in System Template
vi: Thêm người dùng khác trong mẫu hệ thống

en: Add Other User in system Template
vi: Thêm người dùng khác trong mẫu hệ thống

en: Add Pastoral
vi: Thêm mục vụ

en: Add Pastoral Template
vi: Thêm mẫu mục vụ

en: Add Pledges
vi: Thêm lời cam kết

en: Add Pledges Template
vi: Thêm mẫu cam kết

en: Add Reservation
vi: Thêm đặt chỗ

en: Add Room
vi: Thêm phòng

en: Add Sermon
vi: Thêm bài giảng

en: Add Sermon Template
vi: Thêm mẫu bài giảng

en: Add Service
vi: Thêm dịch vụ

en: Add Service Template
vi: Thêm mẫu dịch vụ

en: Add Service Type
vi: Thêm loại dịch vụ

en: Add Song
vi: Thêm bài hát

en: Add Song Category
vi: Thêm thể loại bài hát

en: Add Song Template
vi: Thêm mẫu bài hát

en: Add Spiritual Gift
vi: Thêm món quà tinh thần

en: Add Transaction
vi: Thêm giao dịch

en: Add Transaction Template
vi: Thêm mẫu giao dịch

en: Add Venue
vi: Thêm địa điểm

en: Add category
vi: Thêm thể loại

en: Address
vi: Địa chỉ nhà

en: Adults
vi: Người lớn

en: All Accountants
vi: Tất cả kế toán

en: All Day
vi: Cả ngày

en: All Members
vi: Tất cả thành viên

en: Allow multiple reservation in the same period
vi: Cho phép nhiều đặt phòng trong cùng thời gian

en: Amount
vi: Số tiền

en: Applicant
vi: Người nộp đơn

en: Approve
vi: Phê duyệt

en: Are you sure you want to delete this record?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa hồ sơ này?

en: Attendance
vi: Tham dự

en: Attendance Report
vi: Báo cáo tham dự

en: Attendance successfully saved!
vi: Tham dự đã lưu thành công!

en: Attendence
vi: Tham dự

en: Attendence Date
vi: Ngày tham dự

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Australian Dollar
vi: Đô la Úc

en: Autometic Direct Debit
vi: Ghi nợ trực tiếp Autometic

en: Available
vi: Có sẵn

en: Bank Transfer
vi: Chuyển khoản ngân hàng

en: Baptist Date
vi: Ngày rửa tội

en: Bill To
vi: Hoa đơn để

en: Birth Date
vi: Ngày sinh

en: Birthday List
vi: Danh sách sinh nhật

en: Book
vi: Sách

en: Brazilian Real
vi: Brazil thực

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: Campaign Tests Not Sent!
vi: Thử nghiệm chiến dịch chưa được gửi!

en: Campaign Tests Sent!
vi: Thử nghiệm chiến dịch đã được gửi!

en: Campaign list
vi: Danh sách chiến dịch

en: Canadian Dollar
vi: Đô la Canada

en: Capacity
vi: Sức chứa

en: Cash
vi: Tiền mặt

en: Category Name
vi: tên danh mục

en: Check
vi: Kiểm tra

en: Check In
vi: Đăng ký vào

en: Check In Date
vi: Ngày nhận phòng

en: Check Out Date
vi: Ngày trả phòng

en: Check-In
vi: Đăng ký vào

en: Check-In
vi: Đăng ký vào

en: Check-In church venue Template
vi: Mẫu địa điểm nhà thờ nhận phòng

en: Check-Out
vi: Kiểm tra

en: Check-Out From Church Venue Template
vi: Trả phòng từ Mẫu địa điểm nhà thờ

en: Check-in Date
vi: Ngày nhận phòng

en: Check-out Date
vi: Ngày trả phòng

en: Check-out successfully
vi: Trả phòng thành công

en: Cheked-in Date
vi: Cheked-in ngày

en: Cheked-out Date
vi: Ngày ra mắt

en: Children
vi: Bọn trẻ

en: Church Address
vi: Địa chỉ nhà thờ

en: Church Logo
vi: Logo nhà thờ

en: Church Management
vi: Quản lý nhà thờ

en: Church Management Login Page
vi: Trang đăng nhập quản lý nhà thờ

en: Church Management System
vi: Hệ thống quản lý nhà thờ

en: Church Name
vi: Tên nhà thờ

en: City
vi: Thành phố

en: Class
vi: Lớp học

en: Close
vi: Gần

en: Comment
vi: Bình luận

en: Compose
vi: Soạn, biên soạn

en: Confirm Password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Contact Information
vi: Thông tin liên lạc

en: Country
vi: Quốc gia

en: Create Expense Entry
vi: Tạo mục chi phí

en: Create Income Entry
vi: Tạo thu nhập

en: Credit Card
vi: Thẻ tín dụng

en: Current Password
vi: Mật khẩu hiện tại

en: Czech Koruna
vi: Koruna Séc

en: Danish Krone
vi: Krone Đan Mạch

en: Dashboard
vi: bảng điều khiển

en: Date
vi: Ngày

en: Date Format
vi: Định dạng ngày tháng

en: Date Of Birth
vi: Ngày sinh

en: Date of birth
vi: Ngày sinh

en: Daughter
vi: Con gái

en: Days
vi: Ngày

en: December 12, 2019
vi: Ngày 12 tháng 12 năm 2019

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Demographics
vi: Nhân khẩu học

en: Department
vi: Sở

en: Description
vi: Sự miêu tả

en: Details
vi: Chi tiết

en: Do not have any active bookings
vi: Không có bất kỳ đặt phòng hoạt động

en: Documant Name
vi: Tên bác sĩ

en: Document
vi: Tài liệu

en: Document Category Name
vi: Tên danh mục tài liệu

en: Document Created By
vi: Tài liệu được tạo bởi

en: Document List
vi: Danh sách tài liệu

en: Document Name
vi: Tên tài liệu

en: Domain
vi: Miền

en: Donate
vi: Quyên góp

en: Donation
vi: Quyên góp

en: Donation Amount
vi: Số tiền quyên góp

en: Donation Date
vi: Ngày quyên góp

en: Donation List
vi: Danh sách quyên góp

en: Donation Name
vi: Tên đóng góp

en: Donation Type
vi: Loại quyên góp

en: Donation Type Name
vi: Tên loại quyên góp

en: Download CSV File
vi: Tải xuống tệp CSV

en: Download Reports
vi: Tải xuống báo cáo

en: Draft
vi: Bản nháp

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit Accountant
vi: Chỉnh sửa kế toán

en: Edit Activity
vi: Chỉnh sửa hoạt động

en: Edit Document
vi: Chỉnh sửa tài liệu

en: Edit Donation
vi: Chỉnh sửa quyên góp

en: Edit Expense
vi: Chỉnh sửa chi phí

en: Edit Family Member
vi: Chỉnh sửa thành viên gia đình

en: Edit Group
vi: Chỉnh sửa nhóm

en: Edit Income
vi: Chỉnh sửa thu nhập

en: Edit Member
vi: Chỉnh sửa thành viên

en: Edit Ministry
vi: Chỉnh sửa bộ

en: Edit Notice
vi: Chỉnh sửa thông báo

en: Edit Pastoral
vi: Chỉnh sửa mục vụ

en: Edit Pledges
vi: Chỉnh sửa các cam kết

en: Edit Reservation
vi: Chỉnh sửa đặt chỗ

en: Edit Room
vi: Phòng chỉnh sửa

en: Edit Sell Gift
vi: Chỉnh sửa bán quà tặng

en: Edit Sermon
vi: Chỉnh sửa bài giảng

en: Edit Service
vi: Chỉnh sửa dịch vụ

en: Edit Song
vi: Chỉnh sửa bài hát

en: Edit Spiritual Gift
vi: Chỉnh sửa món quà tinh thần

en: Edit Transaction
vi: Chỉnh sửa giao dịch

en: Edit Venue
vi: Chỉnh sửa địa điểm

en: Education
vi: Giáo dục

en: Email
vi: E-mail

en: Email Subject
vi: Tiêu đề email

en: Enable
vi: Kích hoạt

en: Enable Notifications
vi: Bật thông báo

en: Enable Sandbox
vi: Kích hoạt hộp cát

en: End Date
vi: Ngày cuối

en: End Date should be greater than Start Date
vi: Ngày kết thúc phải lớn hơn Ngày bắt đầu

en: End Date should be greater than Start Date.
vi: Ngày kết thúc phải lớn hơn Ngày bắt đầu.

en: End Time
vi: Thời gian kết thúc

en: End Time should be greater than Start Time
vi: Thời gian kết thúc phải lớn hơn Thời gian bắt đầu

en: End Time should be greater than Start Time.
vi: Thời gian kết thúc phải lớn hơn Thời gian bắt đầu.

en: Entry
vi: Nhập cảnh

en: Envato License key
vi: Mã bản quyền Envato

en: Equipment
vi: Trang thiết bị

en: Equipment Name
vi: Tên thiết bị

en: Equipments
vi: Thiết bị

en: Expense Amount
vi: Số tiền chi

en: Expense Entry
vi: Nhập cảnh chi phí

en: Expense Entry Label
vi: Nhãn nhập chi phí

en: Expense List
vi: Danh sách chi phí

en: Families
vi: Các gia đình

en: Family Member
vi: Thành viên trong gia đình

en: Family Member  Name
vi: Tên thành viên gia đình

en: Family Member Email
vi: Email thành viên gia đình

en: Family Member List
vi: Danh sách thành viên gia đình

en: Family Members
vi: Thành viên gia đình

en: Father
vi: Cha

en: Fax
vi: Số fax

en: Female
vi: Giống cái

en: File size limit 2 MB allow.
vi: Giới hạn kích thước tệp 2 MB cho phép.

en: First
vi: Đầu tiên

en: First Name
vi: Tên đầu tiên

en: Frequency
vi: Tần số

en: Fri
vi: Thứ sáu

en: Gender
vi: Giới tính

en: General Setting
vi: Cài đặt chung

en: General Settings
vi: Cài đặt chung

en: Gift
vi: Quà tặng

en: Gift Assigned successfully
vi: Quà tặng được giao thành công

en: Gift Got Date
vi: Ngày nhận quà

en: Gift Name
vi: Tên quà tặng

en: Gift Price
vi: Giá quà tặng

en: Gift Type
vi: Loại quà tặng

en: Give Donation
vi: Đóng góp

en: Give Gift
vi: Tặng quà

en: Give Gift To Member
vi: Tặng quà cho thành viên

en: Give This Gift
vi: Tặng món quà này

en: Go
vi: Đi

en: Grand Total :
vi: Tổng cộng :

en: Group
vi: Nhóm

en: Group Image
vi: Hình ảnh nhóm

en: Group List
vi: Danh sách nhóm

en: Group Member
vi: Thành viên nhóm

en: Group Members Added successfully
vi: Thành viên nhóm được thêm thành công

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Groups
vi: Các nhóm

en: Guest Speaker
vi: Diễn giả

en: Home
vi: Nhà

en: Home Town Address
vi: Địa chỉ nhà

en: Hong Kong Dollar
vi: Đôla Hong Kong

en: Hungarian Forint
vi: Forint Hungary

en: Husband
vi: Người chồng

en: Id
vi: ID

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: Income Amount
vi: khoản thu nhập

en: Income Entry
vi: Nhập thu nhập

en: Income Entry Label
vi: Nhãn thu nhập

en: Income List
vi: Danh sách thu nhập

en: Income Title
vi: Tiêu đề thu nhập

en: Income label
vi: Nhãn thu nhập

en: Indian Rupee
vi: Rupee Ấn Độ

en: Invoice Entries
vi: Hóa đơn

en: Israeli New Sheqel
vi: Sheqel mới của Israel

en: Issue By
vi: Phát hành bởi

en: Issue Date
vi: Ngày phát hành

en: Japanese Yen
vi: Yen Nhật

en: Join Church Date
vi: Tham gia ngày nhà thờ

en: Last
vi: Cuối cùng

en: Last Name
vi: Họ

en: Licence Settings
vi: Cài đặt giấy phép

en: Loading...
vi: Tải...

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Login Link
vi: Liên kết đăng nhập

en: Login Page Link
vi: Liên kết trang đăng nhập

en: Login failed: You have entered an incorrect Username or password, please try again.
vi: Đăng nhập thất bại: Bạn đã nhập tên người dùng hoặc mật khẩu không chính xác, vui lòng thử lại.

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Mail Template
vi: Mẫu thư

en: MailChimp API key
vi: Khóa API MailChimp

en: MailChimp list
vi: Danh sách MailChimp

en: Mailing list
vi: Danh sách gửi thư

en: Malaysian Ringgit
vi: Đồng Ringgit Mã Lai

en: Male
vi: Nam giới

en: Marital Status
vi: Tình trạng hôn nhân

en: Married
vi: Cưới nhau

en: Maximum Capacity
vi: Công suất tối đa

en: Member
vi: Hội viên

en: Member Added In Group Template
vi: Thành viên được thêm vào trong mẫu nhóm

en: Member Added In Ministry Template
vi: Thành viên đã thêm vào mẫu

en: Member Approved By Admin Template
vi: Thành viên được phê duyệt theo mẫu quản trị viên

en: Member Attendance Report
vi: Báo cáo tham dự của thành viên

en: Member CSV Successfully Uploaded.
vi: Thành viên CSV đã tải lên thành công.

en: Member Email
vi: Email thành viên

en: Member Group
vi: Nhóm thành viên

en: Member Id
vi: Mã thành viên

en: Member List
vi: Danh sách thành viên

en: Member Name
vi: Tên thành viên

en: Member Registration
vi: Đăng ký thành viên

en: Member Type
vi: Loại thành viên

en: Member successfully Approved
vi: Thành viên đã được phê duyệt

en: Members
vi: Các thành viên

en: Menu
vi: Thực đơn

en: Message
vi: Thông điệp

en: Message Comment
vi: Bình luận tin nhắn

en: Message Content
vi: Nội dung tin nhắn

en: Message For
vi: Tin nhắn cho

en: Message Received Template
vi: Mẫu tin nhắn đã nhận

en: Message Sent Successfully!
vi: Tin nhắn đã gửi thành công!

en: Message To
vi: Gửi tin nhắn đến

en: Message deleted successfully
vi: Tin nhắn đã xóa thành công

en: Message sent successfully
vi: Tin nhắn được gửi thành công

en: Message successfully Sent.
vi: Tin nhắn đã gửi đi thành công.

en: Method
vi: phương pháp

en: Mexican Peso
vi: Đồng peso Mexican

en: Middle Name
vi: Tên đệm

en: Ministry
vi: Bộ

en: Ministry  Attendance
vi: Tham dự Bộ

en: Ministry Attendence
vi: Tham dự của Bộ

en: Ministry Image
vi: Bộ hình ảnh

en: Ministry List
vi: Danh sách bộ

en: Ministry Member
vi: Thành viên bộ

en: Ministry Name
vi: Tên bộ

en: Mobile No
vi: Không có di động

en: Mobile Number
vi: Số điện thoại

en: Mon
vi: Môn

en: Month
vi: tháng

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: More Info
vi: Thêm thông tin

en: Mother
vi: Mẹ

en: Multiple Booking Possible
vi: Có thể đặt nhiều

en: Multiple Reservation
vi: Nhiều đặt phòng

en: My Profile
vi: Thông tin của tôi

en: Name
vi: Tên

en: Name Of Church
vi: Tên của nhà thờ

en: Name Of Church
vi: Tên của nhà thờ

en: Name Of Sender
vi: Tên người gửi

en: Name of Admin
vi: Tên quản trị viên

en: Name of Member
vi: Tên thành viên

en: Name of Memeber
vi: Tên của Memeber

en: Name of Receiver
vi: Tên của người nhận

en: Name of User
vi: Tên người dùng

en: New Password
vi: mật khẩu mới

en: New Password And Confirm Password Did Not Match.
vi: Mật khẩu mới và xác nhận mật khẩu không khớp.

en: New Zealand Dollar
vi: Đô la New Zealand

en: News Letter
vi: Thư tin tức

en: Next
vi: Kế tiếp

en: No
vi: Không

en: No Equipments
vi: Không có thiết bị

en: No Family Member
vi: Không có thành viên gia đình

en: No Group
vi: Không có nhóm

en: No Groups
vi: Không có nhóm

en: No Ministry
vi: Không có bộ

en: No Of Family Members
vi: Không có thành viên trong gia đình

en: No Pastoral Data
vi: Không có dữ liệu mục vụ

en: No Venue Data
vi: Không có dữ liệu địa điểm

en: No any member yet.
vi: Chưa có thành viên nào.

en: No data available in table
vi: không có dữ liệu trong bảng

en: No matching records found
vi: Không tìm thấy kết quả

en: No of Attendance
vi: Không tham dự

en: No of Member
vi: Không có thành viên

en: Norwegian Krone
vi: Na Uy Krone

en: Notice
vi: Để ý

en: Notice Approved
vi: Thông báo đã được phê duyệt

en: Notice By
vi: Thông báo bởi

en: Notice Comment
vi: Bình luận

en: Notice Content
vi: Nội dung thông báo

en: Notice End Date
vi: Ngày kết thúc thông báo

en: Notice List
vi: Danh sách thông báo

en: Notice Page Link
vi: Liên kết trang thông báo

en: Notice Start Date
vi: Ngày bắt đầu thông báo

en: Notice Title
vi: Tiêu đề thông báo

en: Number of Participant
vi: Số lượng người tham gia

en: Occupation
vi: Nghề nghiệp

en: Occupied
vi: Chiếm

en: Official Phone Number
vi: Số điện thoại chính thức

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Only CSV file are allow.
vi: Chỉ cho phép tệp CSV.

en: Only PDF files are allowed!
vi: Chỉ cho phép các tệp PDF!

en: Only audio formats files are allowed!
vi: Chỉ cho phép các tập tin định dạng âm thanh!

en: Only image files are allowed!
vi: Chỉ cho phép các tệp hình ảnh!

en: Only image formats are allow.
vi: Chỉ cho phép các định dạng hình ảnh.

en: Only jpg jpeg png and gif files are allowed!
vi: Chỉ cho phép các tập tin jpg ppeg và gif

en: Only jpg jpeg png and gif files are allowed!.
vi: Chỉ cho phép các tệp jpg jpeg png và gif!.

en: Only video formats files are allowed!
vi: Chỉ cho phép các tập tin định dạng video!

en: Other
vi: Khác

en: Other Information
vi: Thông tin khác

en: Other Service Date
vi: Ngày phục vụ khác

en: Other Service End Time
vi: Thời gian kết thúc dịch vụ khác

en: Other Service Start Time
vi: Thời gian bắt đầu dịch vụ khác

en: Other Service Title
vi: Tiêu đề dịch vụ khác

en: Other Service Type
vi: Loại dịch vụ khác

en: Other Times
vi: Thời gian khác

en: Other Title
vi: Tiêu đề khác

en: Page Link
vi: trang liên kết

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Part Paid
vi: Trả một phần

en: Participant
vi: Người tham gia

en: Participant Capacity
vi: Năng lực tham gia

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Pastoral
vi: Mục vụ

en: Pastoral Date
vi: Ngày mục vụ

en: Pastoral Description
vi: Mô tả mục vụ

en: Pastoral Details
vi: Chi tiết mục vụ

en: Pastoral List
vi: Danh sách mục vụ

en: Pastoral Page Link
vi: Liên kết trang mục vụ

en: Pastoral Time
vi: Thời gian mục vụ

en: Pastoral Title
vi: Tiêu đề mục vụ

en: Patient Name
vi: Tên bệnh nhân

en: Pay Method
vi: Phương thức thanh toán

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payment Cancel
vi: Hủy thanh toán

en: Payment Link
vi: Liên kết thanh toán

en: Payment Received Against Transaction Invoice Template
vi: Thanh toán nhận được đối với mẫu hóa đơn giao dịch

en: Payment Received against Transaction Invoice Template
vi: Thanh toán nhận được đối với Mẫu hóa đơn giao dịch

en: Payment Report
vi: Báo cáo thanh toán

en: Payment Report By Month
vi: Báo cáo thanh toán theo tháng

en: Payment To
vi: Chi trả tiền cho

en: Payment successfully
vi: Thanh toán thành công

en: Paypal Email Id
vi: Id Email Paypal

en: Personal Information
vi: Thông tin cá nhân

en: Philippine Peso
vi: Peso Philippines

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Photo
vi: ảnh

en: Play Song
vi: Chơi nhạc

en: Please Enter Confirm Password .
vi: Vui lòng nhập Xác nhận mật khẩu.

en: Please Enter New Password .
vi: Vui lòng nhập mật khẩu mới.

en: Please Select Activity
vi: Vui lòng chọn hoạt động

en: Please Select Ministry
vi: Vui lòng chọn Bộ

en: Please enter Category Name.
vi: Vui lòng nhập Tên danh mục.

en: Please fill out all the required fields
vi: Vui lòng điền tất cả những chỗ được yêu cầu

en: Please provide correct Envato purchase key.
vi: Vui lòng cung cấp khóa mua Envato chính xác.

en: Please select document file format
vi: Vui lòng chọn định dạng tệp tài liệu

en: Pledge
vi: Lời hứa

en: Pledge List
vi: Danh sách cầm cố

en: Pledges
vi: Cam kết

en: Pledges Amount
vi: Số tiền cầm cố

en: Pledges End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Pledges List
vi: Danh sách cam kết

en: Pledges Page Link
vi: Liên kết trang cam kết

en: Pledges Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Pledges Total Amount
vi: Cam kết Tổng số tiền

en: Pledges frequecy
vi: Lời hứa

en: Polish Zloty
vi: Ba Lan Zloty

en: Pound Sterling
vi: Bảng Anh

en: Present
vi: Hiện tại

en: Previous
vi: Trước

en: Print
vi: In

en: Processing...
vi: Chế biến...

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Profile Cover Image
vi: Ảnh bìa hồ sơ

en: Publish
vi: Công bố

en: Record End Time
vi: Thời gian kết thúc kỷ lục

en: Record Start Time
vi: Ghi lại thời gian bắt đầu

en: Record Updated Successfully
vi: Cập nhật hồ sơ thành công

en: Record deleted successfully
vi: Bản ghi đã được xóa thành công

en: Record inserted successfully
vi: Ghi chèn thành công

en: Record updated successfully
vi: Bản ghi được cập nhật thành công

en: Record updated successfully.
vi: Hồ sơ cập nhật thành công.

en: Recurrence
vi: Sự tái xuất

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Registration Email Template
vi: Mẫu email đăng ký

en: Registration Email Template
vi: Mẫu email đăng ký

en: Registration complete.Your account active after admin can approve.
vi: Đăng ký hoàn tất. Tài khoản của bạn hoạt động sau khi quản trị viên có thể phê duyệt.

en: Rehearsal
vi: Diễn tập

en: Relation
vi: Quan hệ

en: Religion Information
vi: Thông tin tôn giáo

en: Remember Me
vi: Nhớ tôi

en: Repeat Date
vi: Ngày lặp lại

en: Replay
vi: phát lại

en: Report
vi: Bài báo cáo

en: Request Before
vi: Yêu cầu trước

en: Request Before Days
vi: Yêu cầu trước ngày

en: Reservation End Time
vi: Thời gian kết thúc đặt trước

en: Reservation List
vi: Danh sách đặt phòng

en: Reservation Start Time
vi: Thời gian bắt đầu đặt trước

en: Reserve Date
vi: Ngày dự trữ

en: Reserve End Date
vi: Ngày kết thúc dự trữ

en: Reserve Start Date
vi: Ngày bắt đầu dự trữ

en: Reserved By
vi: Dành riêng bởi

en: Reserved Date
vi: Ngày dành riêng

en: Reserved End Date
vi: Ngày kết thúc dành riêng

en: Role Of User
vi: Vai trò của người dùng

en: Room History
vi: Lịch sử phòng

en: Room List
vi: Danh sách phòng

en: Room Title
vi: Tiêu đề phòng

en: Sat
vi: Ngồi

en: Save
vi: Tiết kiệm

en: Save Activity
vi: Lưu hoạt động

en: Save Attendance
vi: Lưu tham dự

en: Save Expense
vi: Tiết kiệm chi phí

en: Save Family
vi: Cứu gia đình

en: Save Income
vi: Tiết kiệm thu nhập

en: Save Member
vi: Lưu thành viên

en: Save Notice
vi: Lưu thông báo

en: Save Pastoral
vi: Lưu mục vụ

en: Save Pledge
vi: Lưu cầm cố

en: Save Reservation
vi: Lưu đặt trước

en: Save Room
vi: Lưu phòng

en: Save Sermon
vi: Lưu bài giảng

en: Save Service
vi: Lưu dịch vụ

en: Save Setting Successfully
vi: Lưu thiết lập thành công

en: Save Transaction
vi: Lưu giao dịch

en: Save Venue
vi: Lưu địa điểm

en: Search for equipment...
vi: Tìm kiếm thiết bị ...

en: Search for group...
vi: Tìm kiếm nhóm ...

en: Search for ministry...
vi: Tìm kiếm bộ ...

en: Search:
vi: Tìm kiếm:

en: Seats
vi: Ghế ngồi

en: Select
vi: Lựa chọn

en: Select Activity
vi: Chọn hoạt động

en: Select Activity Category
vi: Chọn loại hoạt động

en: Select Activity Name
vi: Chọn tên hoạt động

en: Select Applicant
vi: Chọn người nộp đơn

en: Select CSV file
vi: Chọn tệp CSV

en: Select Campaign
vi: Chọn chiến dịch

en: Select Country
vi: Chọn quốc gia

en: Select Currency
vi: Chọn tiền tệ

en: Select Date Format
vi: Chọn định dạng ngày

en: Select Donations Type
vi: Chọn loại quyên góp

en: Select Equipment
vi: Chọn thiết bị

en: Select Gift
vi: Chọn quà tặng

en: Select Gift Type
vi: Chọn loại quà tặng

en: Select Group
vi: Chọn nhóm

en: Select Group Name
vi: Chọn tên nhóm

en: Select Group/Members
vi: Chọn nhóm / thành viên

en: Select Member
vi: Chọn thành viên

en: Select Ministry
vi: Chọn bộ

en: Select Ministry Name
vi: Chọn tên bộ

en: Select Payment Method
vi: Chọn phương thức thanh toán

en: Select Profile Picture
vi: Chọn ảnh hồ sơ

en: Select Report Type
vi: Chọn loại báo cáo

en: Select Sermon Type
vi: Chọn loại bài giảng

en: Select Service Type
vi: Chọn loại dịch vụ

en: Select Song Category
vi: Chọn thể loại bài hát

en: Select Venue
vi: Chọn địa điểm

en: Select list
vi: Chọn danh sách

en: Sell Gift
vi: Bán quà

en: Sell Gifts List
vi: Bán danh sách quà tặng

en: Sell Spiritual Gift Template
vi: Bán mẫu quà tặng tâm linh

en: Selling Date
vi: Ngày bán

en: Send Capmaign
vi: Gửi Capmaign

en: Send Message
vi: Gửi tin nhắn

en: Sent
vi: Gởi

en: Sent Item
vi: Gửi đồ

en: Sermon Content
vi: Nội dung bài giảng

en: Sermon Content Type
vi: Bài giảng loại nội dung

en: Sermon Description
vi: Bài giảng mô tả

en: Sermon List
vi: Danh sách bài giảng

en: Sermon Page Link
vi: Liên kết trang bài giảng

en: Sermon Title
vi: Tiêu đề bài giảng

en: Sermon Type
vi: Bài giảng loại

en: SermonAddedBy
vi: Bài giảngAddedBy

en: Service
vi: Dịch vụ

en: Service End Date
vi: Ngày kết thúc dịch vụ

en: Service End Time
vi: Thời gian kết thúc dịch vụ

en: Service List
vi: Danh sách dịch vụ

en: Service Name
vi: Tên dịch vụ

en: Service Page Link
vi: Liên kết trang dịch vụ

en: Service Start Date
vi: Ngày bắt đầu dịch vụ

en: Service Start Time
vi: Thời gian bắt đầu dịch vụ

en: Service Title
vi: Tiêu đề dịch vụ

en: Service Type
vi: loại dịch vụ

en: Service Type Name
vi: Tên loại dịch vụ

en: Services
vi: Dịch vụ

en: Setting
vi: Cài đặt

en: Show _MENU_ entries
vi: Hiển thị các mục _MENU_

en: Showing 0 to 0 of 0 entries
vi: Hiển thị 0 đến 0 của 0 mục

en: Showing _START_ to _END_ of _TOTAL_ entries
vi: Hiển thị _START_ cho _END_ trong số các mục _TOTAL_

en: Singapore Dollar
vi: Đô la Singapore

en: Skyp Id
vi: Id Skyp

en: Son
vi: Con trai

en: Song
vi: Bài hát

en: Song Category
vi: Thể loại bài hát

en: Song Description
vi: Mô tả bài hát

en: Song List
vi: Danh sách bài hát

en: Song Name
vi: Tên bài hát

en: Song Page Link
vi: Liên kết trang bài hát

en: Songs
vi: Bài hát

en: Spiritual Gift
vi: Món quà tinh thần

en: Spiritual Gift List
vi: Danh sách quà tặng tâm linh

en: Spiritual Gifts List
vi: Danh sách quà tặng tâm linh

en: Staff Member Email
vi: Nhân viên Email

en: Staff Member Name
vi: Tên nhân viên

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Start Time
vi: Thời gian bắt đầu

en: Starting Year
vi: Năm bắt đầu

en: State
vi: Tiểu bang

en: Statistics
vi: Số liệu thống kê

en: Status
vi: Trạng thái

en: Subject
vi: Môn học

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Sun
vi: mặt trời

en: Supplier Name
vi: tên đệm

en: Swedish Krona
vi: Đồng curon Thụy Điển

en: Swiss Franc
vi: Franc Thụy Sĩ

en: Sync Mail
vi: Đồng bộ hóa thư

en: Synchronize Mail Successfully
vi: Đồng bộ hóa thư thành công

en: Taiwan New Dollar
vi: Đô la mới Đài Loan

en: Take/View  Attendance
vi: Tham dự / Xem tham dự

en: Thai Baht
vi: Baht Thái

en: The Group Name
vi: Tên nhóm

en: The Member Name
vi: Tên thành viên

en: The Ministry Name
vi: Tên bộ

en: There are no groups to display here
vi: Không có nhóm để hiển thị ở đây

en: There is not enough data to generate report.
vi: Không có đủ dữ liệu để tạo báo cáo.

en: There seems to be some problem please try after sometime or contact us on sales@dasinfomeida.com
vi: Dường như có một số vấn đề vui lòng thử sau một thời gian hoặc liên hệ với chúng tôi trên sales@dasinfomeida.com

en: This group have no members
vi: Nhóm này không có thành viên

en: Times
vi: Thời đại

en: To
vi: Đến

en: Total Amount
vi: Tổng cộng

en: Total Group Members
vi: Tổng số thành viên nhóm

en: Total Ministry Members
vi: Tổng số thành viên Bộ

en: Transaction Date
vi: Ngày Giao dịch

en: Transaction List
vi: Danh sách giao dịch

en: Tue
vi: Thứ ba

en: Turkish Lira
vi: Lira Thổ Nhĩ Kỳ

en: U.S. Dollar
vi: Đô la Mỹ

en: Unmarried
vi: Chưa kết hôn

en: Unpaid
vi: Chưa trả

en: Update Profile
vi: Cập nhật hồ sơ

en: Upload CSV File
vi: Tải lên tệp CSV

en: Upload Cover Image
vi: Tải lên ảnh bìa

en: Upload Gift
vi: Tải lên quà tặng

en: Upload Group Image
vi: Tải lên hình ảnh nhóm

en: Upload Member CSV
vi: Tải lên thành viên CSV

en: Upload Ministry Image
vi: Tải lên hình ảnh Bộ

en: Upload Sermom
vi: Tải lên bài giảng

en: Upload Sermon
vi: Tải lên bài giảng

en: Upload Song
vi: Tải lên bài hát

en: Upload image
vi: Tải lên hình ảnh

en: Upload image.
vi: Tải lên hình ảnh.

en: Usage Title
vi: Tiêu đề sử dụng

en: Use Paymaster Payment Gateways
vi: Sử dụng Cổng thanh toán Paymaster

en: User Can Change Profile Picture
vi: Người dùng có thể thay đổi ảnh hồ sơ

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: User Role
vi: Vai trò người dùng

en: Username
vi: Tên đăng nhập

en: Username Or Emailid All Ready Exist.
vi: Tên người dùng hoặc Emailid Tất cả đã sẵn sàng.

en: Venue
vi: Địa điểm

en: Venue List
vi: Danh sách địa điểm

en: Venue Title
vi: Tiêu đề địa điểm

en: View
vi: Lượt xem

en: View Attendance
vi: Xem tham dự

en: View Check-ins
vi: Xem đăng ký

en: View Document
vi: Xem tài liệu

en: View Donation Link
vi: Xem liên kết quyên góp

en: View Expense
vi: Xem chi phí

en: View Family Member
vi: Xem thành viên gia đình

en: View Gift
vi: Xem quà tặng

en: View Gifts
vi: Xem quà tặng

en: View Income
vi: Xem thu nhập

en: View Invoice
vi: Xem hóa đơn

en: View Member
vi: Xem thành viên

en: View Message
vi: Xem tin nhắn

en: View Pastoral
vi: Xem mục vụ

en: View Sermon
vi: Xem bài giảng

en: View Song
vi: Xem bài hát

en: Volunteer
vi: Tình nguyện

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Wife
vi: Người vợ

en: Wish
vi: Muốn

en: Yearly
vi: Hàng năm

en: Yes
vi: Vâng

en: You can use following variables in the email template:
vi: Bạn có thể sử dụng các biến sau trong mẫu email:

en: Your browser does not support the video tag.
vi: Trình duyệt của bạn không hỗ trợ thẻ video.

en: Your file is ready. You can download it from
vi: Tài liệu của bạn đã sẵn sàng. Bạn có thể tải nó từ

en: Youth
vi: Thiếu niên

en: Zip Code
vi: Mã Bưu Chính

en: category Name
vi: tên danh mục

en: check-in Page Link
vi: liên kết trang đăng ký

en: check-out Page Link
vi: kiểm tra liên kết trang

en: daily
vi: hằng ngày

en: header
vi: tiêu đề

en: monthly
vi: hàng tháng

en: none
vi: không ai

en: please fill in the required fields
vi: Vui lòng điền vào phần được yêu cầu

en: select relation
vi: chọn quan hệ

en: title
vi: chức vụ

en: weekly
vi: hàng tuần

en: yearly
vi: hàng năm
